เคยขอวีซ่า K1 ตอนนี้จะขอ F1

แลกเปลี่ยนข้อมูลในการขอวีซ่านักเรียนและวีซ่าแลกเปลี่ยน
Post Reply
Linly99
สมาชิกใหม่
สมาชิกใหม่

Re: เคยขอวีซ่า K1 ตอนนี้จะขอ F1

Post by Linly99 » Thu Jun 03, 2010 1:39 pm

ขอบคุณ คุณ Jojo_SFO และ prinya_aum มากค่ะสำหรับคำแนะนำ ตอนนี้ดิฉันได้วันสัมภาษณ์วีซ่านักเรียนแล้ว คือวันที่ 14 มิถุนายน 53 นี้ค่ะ ดิฉันอยากรบกวนอีกอย่างหนึ่งคือดิฉันมีคุณแม่เป็น sponcer ให้ค่ะ แล้วก็จะให้คุณพ่อเป็น co-sponcer ให้ด้วยเพื่อเสริมกัน คุณพ่อกับคุณแม่แยกทางกันตั้งนานแล้วค่ะใช้คนละนานสกุลกันและต่างคนก็ต่างทำธุรกิจส่วนตัวเป็นของตัวเอง ดิฉันอยากได้ตัวอย่างจดหมายรับรองการเป็น sponcer น่ะค่ะ (sponcer letter, co-sponcer letter) ใครพอจะมีตัวอย่างขอความกรุณาด้วยนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ :-)

Post Reply