จะพาลูกๆไปเมืองไทย70วันแต่ไม่ได้ขอวีซ่า

การทำหนังสือเดินทาง การแปลเอกสารต่าง ๆ การขอใบตำรวจ การจดทะเบียนกับชาวอเมริกันในไทย และอื่น ๆ
Post Reply
Stormy
เด็กหัดโพสต์
เด็กหัดโพสต์

จะพาลูกๆไปเมืองไทย70วันแต่ไม่ได้ขอวีซ่า

Post by Stormy » Tue Apr 14, 2015 12:59 am

มีคำถามมาถามค่ะจะเดินทางไปเมืองไทยกับลูกๆหนะคะแต่ไม่ได้ขอวีซ่าให้ลูกๆเพราะจะไปอยู่70วันจะมีปัญญามั้ยคะเพราะลูกๆถือพาสปอร์ตอเมริกันจะมีปัญหากับสายการบินมั้ยลูกๆอายุ5ขวบกับ1ขวบค่ะใครมีประสบการช่วยแนะนำทีค่ขอบคุณค่ะ

Post Reply