สอบถามเรื่อง DV lotto 2015 ค่ะ

การขอวีซ่าถาวรโดยผ่านทางสมาชิกในครอบครัว (Family based on immigrant), วีซ่าล็อตโต้ (DV lottory) และอื่น ๆ
Post Reply
biwbiw
สมาชิกใหม่
สมาชิกใหม่

สอบถามเรื่อง DV lotto 2015 ค่ะ

Post by biwbiw » Wed May 28, 2014 1:45 am

ได้รับจดหมายว่าถูกกรีนการ์ดล็อตโต้ปี 2015
ตอนนี้เป็นวีซ่านักเรียนอยู่ที่อเมริกา แต่ใช้ SSN ทำงาน
เลยตัดสินใจจะกลับไปสัมภาษณ์ที่เมืองไทย
ไม่ทราบว่าโอกาสจะได้มีมากน้อยแค่ไหนคะ
นอกจากเอกสารที่เค้าให้เตรียมแล้ว ควรเตรียมอะไรเพิ่มรึป่าว
ตอนนี้วีซ่าหมดแล้ว อยู่ด้วย I-20 ค่ะ

รบกวนขอข้อมูลด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

Post Reply