สอบถามเรื่องI-20

แลกเปลี่ยนข้อมูลในการขอวีซ่านักเรียนและวีซ่าแลกเปลี่ยน
Post Reply
bear
สมาชิกใหม่
สมาชิกใหม่

สอบถามเรื่องI-20

Post by bear » Wed Oct 20, 2010 8:01 pm

มีข้อสงสัยเกี่ยวกับ I-20 ค่ะ คือทางโรงเรียนภาษาเค้าให้ไปรายงานตัวตั้งแต่วันที่ 10 ตุลาคม -11พฤศจิกายน แต่ที่นี้ยังไม่ได้ไปรายงานตัวเลยค่ะ เพราะเพิ่งจะได้สัมภาษณ์เมื่อวันที่19 ตุลาคมนี้เอง เนื่องจากเอกสารยังไม่ค่อยพร้อม อยากสอบถามว่าอย่างนี้ควรบอกให้โรงเรียนภาษาเค้าออกใบใหม่ให้ดีไหมค่ะ มันจะได้ไม่มีปัญหาตอนเข้าเมือง เพราะอย่างไงก้ไปไม่ทันแน่ ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ

Post Reply